Le Cordon Bleu โลโก้

หากท่านต้องการข้อมูลเกี่ยวกับหลักสูตรของโรงเรียนสอนการประกอบอาหาร เลอ กอร์ดอง เบลอ ดุสิต และเข้าเยี่ยมชมโรงเรียน ห้องปฏิบัติการครัวที่ทันสมัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ท่านสามารถขอเข้าเยี่ยมชมโรงเรียนพร้อมขอรับคำปรึกษาจากเจ้าหน้าที่ฝ่าย บริการลูกค้า หรือ ท่านจะเลือกเข้าร่วมงาน Open House ในครั้งต่อไป

ท่านสามารถลงทะเบียนเพื่อเข้าเยี่ยมชมโรงเรียนตามตารางวัน-เวลา ด้านล่างนี้ กรุณาคลิกเลือกวัน และเวลาที่ท่านต้องการ หากท่านไม่สามารถเข้าชมตามเวลาดังกล่าวได้ กรุณา ติดต่อเรา เพื่อทำการนัดหมายล่วงหน้าตามเวลาที่เหมาะสมที่สุดสำหรับท่าน

เรารอคอยต้อนรับท่านสู่ โรงเรียนสอนการประกอบอาหาร เลอ กอร์ดอง เบลอ ดุสิต

กรุณาเลือกวันที่ต้องการนัดหมาย

วันอาทิตย์
วันจันทร์
วันอังคาร
วันพุธ
วันพฤหัสบดี
วันศุกร์
วันเสาร์
เวลา
วันที่
2019
อาทิตย์ที่ 8
17-Feb-19 ถึง 23-Feb-19
09:30
Wednesday, 20 Feb
10:30
Wednesday, 20 Feb
11:30
Wednesday, 20 Feb
14:30
Wednesday, 20 Feb
15:30
Wednesday, 20 Feb
16:30
Wednesday, 20 Feb
09:30
Thursday, 21 Feb
10:30
Thursday, 21 Feb
11:30
Thursday, 21 Feb
14:30
Thursday, 21 Feb
15:30
Thursday, 21 Feb
16:30
Thursday, 21 Feb
10:30
Saturday, 23 Feb
13:30
Saturday, 23 Feb
14:30
Saturday, 23 Feb
อาทิตย์ที่ 9
24-Feb-19 ถึง 02-Mar-19
09:30
Tuesday, 26 Feb
10:30
Tuesday, 26 Feb
11:30
Tuesday, 26 Feb
14:30
Tuesday, 26 Feb
15:30
Tuesday, 26 Feb
16:30
Tuesday, 26 Feb
09:30
Wednesday, 27 Feb
10:30
Wednesday, 27 Feb
11:30
Wednesday, 27 Feb
14:30
Wednesday, 27 Feb
15:30
Wednesday, 27 Feb
16:30
Wednesday, 27 Feb
09:30
Thursday, 28 Feb
10:30
Thursday, 28 Feb
11:30
Thursday, 28 Feb
14:30
Thursday, 28 Feb
15:30
Thursday, 28 Feb
16:30
Thursday, 28 Feb
10:30
Saturday, 02 Mar
13:30
Saturday, 02 Mar
14:30
Saturday, 02 Mar
อาทิตย์ที่ 10
03-Mar-19 ถึง 09-Mar-19
09:30
Tuesday, 05 Mar
10:30
Tuesday, 05 Mar
11:30
Tuesday, 05 Mar
14:30
Tuesday, 05 Mar
15:30
Tuesday, 05 Mar
16:30
Tuesday, 05 Mar
09:30
Wednesday, 06 Mar
10:30
Wednesday, 06 Mar
11:30
Wednesday, 06 Mar
14:30
Wednesday, 06 Mar
15:30
Wednesday, 06 Mar
16:30
Wednesday, 06 Mar
09:30
Thursday, 07 Mar
10:30
Thursday, 07 Mar
11:30
Thursday, 07 Mar
14:30
Thursday, 07 Mar
15:30
Thursday, 07 Mar
16:30
Thursday, 07 Mar
10:30
Saturday, 09 Mar
13:30
Saturday, 09 Mar
14:30
Saturday, 09 Mar
อาทิตย์ที่ 11
10-Mar-19 ถึง 16-Mar-19
09:30
Tuesday, 12 Mar
10:30
Tuesday, 12 Mar
11:30
Tuesday, 12 Mar
14:30
Tuesday, 12 Mar
15:30
Tuesday, 12 Mar
16:30
Tuesday, 12 Mar
09:30
Wednesday, 13 Mar
10:30
Wednesday, 13 Mar
11:30
Wednesday, 13 Mar
14:30
Wednesday, 13 Mar
15:30
Wednesday, 13 Mar
16:30
Wednesday, 13 Mar
09:30
Thursday, 14 Mar
10:30
Thursday, 14 Mar
11:30
Thursday, 14 Mar
14:30
Thursday, 14 Mar
15:30
Thursday, 14 Mar
16:30
Thursday, 14 Mar
10:30
Saturday, 16 Mar
13:30
Saturday, 16 Mar
14:30
Saturday, 16 Mar
อาทิตย์ที่ 12
17-Mar-19 ถึง 23-Mar-19
09:30
Tuesday, 19 Mar
10:30
Tuesday, 19 Mar
11:30
Tuesday, 19 Mar
14:30
Tuesday, 19 Mar
15:30
Tuesday, 19 Mar
16:30
Tuesday, 19 Mar
09:30
Wednesday, 20 Mar
10:30
Wednesday, 20 Mar
11:30
Wednesday, 20 Mar
14:30
Wednesday, 20 Mar
15:30
Wednesday, 20 Mar
16:30
Wednesday, 20 Mar
09:30
Thursday, 21 Mar
10:30
Thursday, 21 Mar
11:30
Thursday, 21 Mar
14:30
Thursday, 21 Mar
15:30
Thursday, 21 Mar
16:30
Thursday, 21 Mar
10:30
Saturday, 23 Mar
13:30
Saturday, 23 Mar
14:30
Saturday, 23 Mar
อาทิตย์ที่ 13
24-Mar-19 ถึง 30-Mar-19
09:30
Tuesday, 26 Mar
10:30
Tuesday, 26 Mar
11:30
Tuesday, 26 Mar
14:30
Tuesday, 26 Mar
15:30
Tuesday, 26 Mar
16:30
Tuesday, 26 Mar
09:30
Wednesday, 27 Mar
10:30
Wednesday, 27 Mar
11:30
Wednesday, 27 Mar
14:30
Wednesday, 27 Mar
15:30
Wednesday, 27 Mar
16:30
Wednesday, 27 Mar
09:30
Thursday, 28 Mar
10:30
Thursday, 28 Mar
11:30
Thursday, 28 Mar
14:30
Thursday, 28 Mar
15:30
Thursday, 28 Mar
16:30
Thursday, 28 Mar
10:30
Saturday, 30 Mar
13:30
Saturday, 30 Mar
14:30
Saturday, 30 Mar
อาทิตย์ที่ 14
31-Mar-19 ถึง 06-Apr-19
09:30
Tuesday, 02 Apr
10:30
Tuesday, 02 Apr
11:30
Tuesday, 02 Apr
14:30
Tuesday, 02 Apr
15:30
Tuesday, 02 Apr
16:30
Tuesday, 02 Apr
09:30
Wednesday, 03 Apr
10:30
Wednesday, 03 Apr
11:30
Wednesday, 03 Apr
14:30
Wednesday, 03 Apr
15:30
Wednesday, 03 Apr
16:30
Wednesday, 03 Apr
09:30
Thursday, 04 Apr
10:30
Thursday, 04 Apr
11:30
Thursday, 04 Apr
14:30
Thursday, 04 Apr
15:30
Thursday, 04 Apr
16:30
Thursday, 04 Apr
TOP